![rtes-4](https://roadtoesport.com/wp-content/uploads/2020/06/rtes-4-e1593159500649.jpg)
โดยจะเข้ามาเสริมทัพในตำแหน่ง ATK คู่หู Bosser
ทางสังกัดติดตามผลงานน้องมาสักระยะแล้ว รู้สึกประทับใจผลงานของน้อง Sapnix น้องเป็นรายชื่อแรกๆ
ที่เราอยากนำมาเสริมทัพ ทางสังกัดเชื่อว่าจะเป็นการยกระดับทีมได้ในอนาคต ทางเราจึงทำการติดต่อเพื่อขอซื้อตัวและปิดดีลได้ในที่สุด
ขอบคุณทางสังกัด Xavier Esports ที่มอบโอกาสให้เราได้ดูแลน้อง และพัฒนาน้องให้เป็นผู้เล่นที่ดีในอนาคตต่อไป